งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ครั้งที่ 68 ปีการศึกษา 2561
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 11 (สหวิทยาเขตสุราษฎร์ธานี 2)
ระหว่าง วันที่ 10-12 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2561   11 ต.ค. 2561   12 ต.ค. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4203-4204 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4203-4204 11 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4306 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4306 11 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4308 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4308 11 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4301 10 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4301 11 ต.ค. 2561 09.00-10.30 น.
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 6301 เก็บตัวห้อง 6306-6307 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 6301 เก็บตัวห้อง 6306-6307 11 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 4303-4304 10 ต.ค. 2561 09.00 -10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 4303-4304 11 ต.ค. 2561 09.00 -10.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) ห้องประชุมอเนกประสงค์ (ริมน้ำ) 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) ห้องประชุมอเนกประสงค์ (ริมน้ำ) 11 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 - 424 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 - 424 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมสมเด็จฯ 91 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมสมเด็จฯ 91 11 ต.ค. 2561 09.00-16.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมสมเด็จฯ 91 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมสมเด็จฯ 91 11 ต.ค. 2561 09.00-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง คอมฯ 411 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง คอมฯ 411 11 ต.ค. 2561 09.00-16.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 5 ห้อง พอเพียง 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 5 ห้อง พอเพียง 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 - 414 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 - 414 11 ต.ค. 2561 09.00-16.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 - 427 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 - 427 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) แข่งตอบปัญหา (เช้า) อาคารสม เพชรวารี /แก้ปัญหา (บ่าย) อาคาร 4 ทวีวิทย์ ชั้น 2 ห้อง ห้อง 421 ทีมที่ 1-12 (สหฯ1), ห้อง 423 ทีมที่ 1-12 (สหฯ2), ห้อง 428 ทีมที่ 1-12 (สหฯ3) 10 ต.ค. 2561 09.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) แข่งตอบปัญหา (เช้า) อาคารสม เพชรวารี /แก้ปัญหา (บ่าย) อาคาร 4 ทวีวิทย์ ชั้น 2 ห้อง ห้อง 421 ทีมที่ 1-12 (สหฯ1), ห้อง 423 ทีมที่ 1-12 (สหฯ2), ห้อง 428 ทีมที่ 1-12 (สหฯ3) 11 ต.ค. 2561 09.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาาร 5 วรรณทัศน์ ห้องเรียน EP ชั้น 2 ห้อง 522, 523, 524 10 ต.ค. 2561 09.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาาร 5 วรรณทัศน์ ห้องเรียน EP ชั้น 2 ห้อง 522, 523, 524 11 ต.ค. 2561 09.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาาร 5 วรรณทัศน์ ห้องเรียน EP ชั้น 2 ห้อง 526, 527, 528 10 ต.ค. 2561 09.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาาร 5 วรรณทัศน์ ห้องเรียน EP ชั้น 2 ห้อง 526, 527, 528 11 ต.ค. 2561 09.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) เวทีที่ 1 หอประชุม 100 ปี ครูลำยอง ,เวทีที่ 2 ห้องศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น 10 ต.ค. 2561 09.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) เวทีที่ 1 หอประชุม 100 ปี ครูลำยอง ,เวทีที่ 2 ห้องศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น 11 ต.ค. 2561 09.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาาร 5 วรรณทัศน์ ห้องเรียน EP ชั้น 1 ห้อง 514, 515 ,516 10 ต.ค. 2561 09.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาาร 5 วรรณทัศน์ ห้องเรียน EP ชั้น 1 ห้อง 514, 515 ,516 11 ต.ค. 2561 09.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารพลานามัย (โรงยิม) 11 ต.ค. 2561 09.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารพลานามัย (โรงยิม) 10 ต.ค. 2561 09.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา 2 อาคารพลานามัย (โรงยิม)/สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2561
11 ต.ค. 2561
08.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561 09.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 12 ต.ค. 2561 09.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารสุณี ฉัตราภรณ์ ชั้น 1 ห้อง สมุด 11 ต.ค. 2561 09.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารสุณี ฉัตราภรณ์ ชั้น 1 ห้อง สมุด 12 ต.ค. 2561 09.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารสุณี ฉัตราภรณ์ ชั้น 2 ห้อง 124 11 ต.ค. 2561 09.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารสุณี ฉัตราภรณ์ ชั้น 2 ห้อง 124 12 ต.ค. 2561 09.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารธงธน สิทธิคุณ 11 ต.ค. 2561 13.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารธงธน สิทธิคุณ 11 ต.ค. 2561 09.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารวาตะศิริกุล 11 ต.ค. 2561 09.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารวาตะศิริกุล 12 ต.ค. 2561 09.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารกำธร เศรษฐภักดี ชั้น 1 ห้อง To Be Number One 11 ต.ค. 2561 09.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารกำธร เศรษฐภักดี ชั้น 1 ห้อง To Be Number One 12 ต.ค. 2561 09.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) อาคารมนินทร์ ปัจจักขภัค ชั้น 3 ห้อง 438 12 ต.ค. 2561 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) โดมโชคตาปี 11 ต.ค. 2561 09.00–12.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) โดมโชคตาปี 11 ต.ค. 2561 13.00–14.30
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) โดมโชคตาปี 11 ต.ค. 2561 14.30–15.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) โดมโชคตาปี 11 ต.ค. 2561 15.00–15.30
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมรวมใจรักษ์พุนพิน 10 ต.ค. 2561 09.00–11.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนพุนพินพิทยาคม (ศูนย์ภาษาไทยและสุขศึกษาฯ) อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมรวมใจรักษ์พุนพิน 10 ต.ค. 2561 13.00–15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332,333 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332,333 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 4 ชั้น 3,4 ห้อง 336,346 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 4 ชั้น 3,4 ห้อง 336,346 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334,335 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334,335 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 344,345 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 344,345 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 312,313 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 342,343 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 342,343 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคาร 4 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี (ศูนย์ทัศนศิลป์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคาร 4 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) โรงเรียนเมืองสราษฎร์ธานี ห้อง 431 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี (ศูนย์ดนตรีไทย และสังคมศึกษา) หอประชุม โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารหอประชุม 100 ปี ครูลำยอง 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารหอประชุม 100 ปี ครูลำยอง 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารหอประชุม 100 ปี ครูลำยอง 12 ต.ค. 2561 16.00 น. เป็นต้นไป
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารหอประชุม 100 ปี ครูลำยอง 12 ต.ค. 2561 16.00 น. เป็นต้นไป
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 621 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 621 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 621 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 621 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 624 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 624 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 624 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 6 (อาคารเชิดวัฒนา) ชั้น 2 ห้อง 624 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 7 (ห้องกัลปพฤกษ์) ห้อง ห้องโถง 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 7 (ห้องกัลปพฤกษ์) ห้อง ห้องโถง 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 7 (ห้องกัลปพฤกษ์) ห้อง ห้องโถง 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคาร 7 (ห้องกัลปพฤกษ์) ห้อง ห้องโถง 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารสม-เพชรวารี 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารสม-เพชรวารี 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
47 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารสม-เพชรวารี 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
48 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี (ศูนย์วิทยาศาสตร์ และดนตรีสากล) อาคารสม-เพชรวารี 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 1 ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 1 ห้อง หอประชุม 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 2 ห้อง โรงอาหาร 11 ต.ค. 2561 14.00-17.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 2 ห้อง โรงอาหาร 10 ต.ค. 2561 14.00-17.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 2 ห้อง โรงอาหาร 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 2 ห้อง โรงอาหาร 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 1 ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2561 13.00-17.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 2 ห้อง โรงอาหาร 11 ต.ค. 2561 14.00-17.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 2 ห้อง โรงอาหาร 10 ต.ค. 2561 13.00-14.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี (ศูนย์นาฏศิลป์) เวที 1 ห้อง หอประชุม 11 ต.ค. 2561 11.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 5411 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 5410 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 549 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 548 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารภราดร ชั้น 4 ห้อง 343 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารภราดร ชั้น 4 ห้อง 344 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมบวรศิลป์ 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 5411 11 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 549 11 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5511 10 ต.ค. 2561 09.00 - 10.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5511 10 ต.ค. 2561 10.00 - 11.00
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5510 10 ต.ค. 2561 09.00 - 10.00
15 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6
-
16 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 548 11 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
17 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5511 10 ต.ค. 2561 12.00 - 13.00
18 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
19 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5510 10 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00
20 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 3 ห้อง หอประชุมบวรศิลป์ 11 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
21 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5511 10 ต.ค. 2561 13.00 - 14.00
22 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5510 10 ต.ค. 2561 10.30 - 12.00
23 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
24 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 4 ห้อง 5410 11 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
25 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 5511 10 ต.ค. 2561 14.00 - 16.00
26 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
27 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 555 - 556 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
28 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงวิทย์ ชั้น 5 ห้อง 557 - 558 10 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) ริมคลองฉวาง 11 ต.ค. 2561 12.00-15.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) ริมคลองฉวาง 11 ต.ค. 2561 09.00-10.15
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) ห้องประชุมสัตตบุษย์ 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง 213,214,215 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) อาคารสัตตบรรณ ชั้น 2 ห้อง 213,214,215 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) ห้องประชุมสัตตบุษย์ 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) ห้องประชุมสัตตบุษย์ 12 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) ห้องประชุมสัตตบุษย์ 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านนาสาร (ศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) ห้องประชุมลินจง 11 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง COMPUTE 9 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ชั้น 3 ห้อง SCI 0305 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง COMPUTE 8 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง COMPUTE 8 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
5 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ชั้น 3 ห้อง SCI 0306 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
6 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ชั้น 3 ห้อง SCI 0306 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
7 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง LAB1 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
8 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง COMPUTE 10 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
9 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง LAB1 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง COMPUTE 10 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 2 ห้อง COMPUTE 9 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารทีปังกรรัศมีโชติ ชั้น 1 ห้อง โถง 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ชั้น 3 ห้อง SCL0305 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 12 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 11 ต.ค. 2561 08.00 น. เป็นต้นไป
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (ศูนย์คอมพิวเตอร์ และหุ่นยนต์) อาคารเนเซียม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
-
08.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) ลานจอดรถ 2 10 ต.ค. 2561 09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) ลานจอดรถ 2 11 ต.ค. 2561 09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคารยางนา 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคารยางนา 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคาร 5 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคาร 5 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) ลานจอดรถ 1 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) ลานจอดรถ 1 11 ต.ค. 2561 13.00-16.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคารโดม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคารโดม 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) ลานจอดรถ 1 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) ลานจอดรถ 1 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) หอประชุม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) หอประชุม 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) หอประชุม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) หอประชุม 11 ต.ค. 2561 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคาร 5 10 ต.ค. 2561 13.00-16.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเวียงสระ (ศูนย์การงานอาชีพ) อาคาร 5 11 ต.ค. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 10 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-09.30
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 10 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 2 - 2
09.30-10.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 10 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 3 - 3
10.00-10.30
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 10 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 4 - 4
10.00-10.30
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 10 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 5 - 5
11.00-11.30
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 10 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-15.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารบวรศิลป์ ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 10 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารไมตรี ชั้น 1 ห้อง 215 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารไมตรี ชั้น 1 ห้อง 215 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารไมตรี ชั้น 1 ห้อง 215 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารไมตรี ชั้น 1 ห้อง 214 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารไมตรี ชั้น 1 ห้อง 215 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-09.30
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 2 - 2
09.30-10.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 3 - 3
10.00-10.30
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 4 - 4
10.30-11.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 5 - 5
11.00-11.30
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-13.30
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 2 - 2
13.30-14.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 3 - 3
14.00-14.30
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 4 - 4
14.30-15.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 5 - 5
15.00-15.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง 535 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง 535 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา (ศูนย์ภาษาต่างประเทศ และเรียนร่วม) อาคารธำรงค์วิทย์ ชั้น 3 ห้อง 535 11 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]