งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561 ระดับชาติ (ภาคใต้)
ณ จังหวัดตรัง ระหว่าง วันที่ 8-10 เดือนมกราคม พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   7 ม.ค. 2562   8 ม.ค. 2562   9 ม.ค. 2562   10 ม.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ม.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตตรัง โรงฝึกกีฬาเอนกประสงค์ ชั้น 2 10 ม.ค. 2562 09.00
2 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตตรัง คณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 2 ห้อง ประชุม 10 ม.ค. 2562 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตตรัง โรงยิมบาสเก็ตบอล 10 ม.ค. 2562 09.00 - 16.00
2 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตตรัง โรงยิมยูโด 10 ม.ค. 2562 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ศูนย์ประชุม้ฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา เวที 1 10 ม.ค. 2562 09.000 -13.30 น.
2 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ศูนย์ประชุม้ฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา เวที 2 10 ม.ค. 2562 09.000 -13.30 น.

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพตรัง สนามฟุตบอล 10 ม.ค. 2562 08.00
2 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพตรัง ชั้น 2 ห้อง ประชุมต้นหว้า 10 ม.ค. 2562 08.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง อาคารวิทยบริการ ชั้น 3 ห้อง LAB 1 10 ม.ค. 2562 09.00-14.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง อาคารวิทยบริการ ชั้น 3 ห้อง LAB 3 10 ม.ค. 2562 09.00-14.00
3 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง อาคารวิทยบริการ ชั้น 3 ห้อง LAB 2 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
4 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง อาคารเรียนรวม 1 ชั้น 2 ห้อง L1215 10 ม.ค. 2562 09.00-15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง หอประชุมใหญ่ 10 ม.ค. 2562 08.00 น.
2 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง หอประชุมใหญ่ 10 ม.ค. 2562 08.00 น.

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิค ลานกิจกรรม ชั้น 2 ส่วนหน้าศูนย์บริการวิชาการ 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
2 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิค ลานกิจกรรม ชั้น 2 ส่วนหลังศูนย์บริการวิชาการ 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
3 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิค ลานกิจกรรม ห้อง โดมเอนกประสงค์ 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
4 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิค ลานกิจกรรม ตึกอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมศรีตรัง 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิค ลานกิจกรรม ห้อง โดมเอนกประสงค์ 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิค ลานกิจกรรม ห้อง โดมเอนกประสงค์ 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคารเรียน 7 ชั้น 1 ห้อง ม.3/1 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
2 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคารเรียน 7 ชั้น 1 ห้อง ม.2/2 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
3 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคารเรียน 7 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
4 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคารเรียน 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
5 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร สพป.ตรัง เขต 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 10 ม.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
6 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร ท่านกลึงเสมรดิษ ห้อง ประชุมเล็ก 10 ม.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
7 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคารเรียน 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 ม.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคารเรียน 9 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ม.ค. 2562 09.00-12.00
2 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคารเรียน 9 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ม.ค. 2562 13.00 น. เป็นต้นไป
3 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 914,915 10 ม.ค. 2562 09.000 -12.00 น.
4 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2,ป.2/2 10 ม.ค. 2562 09.000 -12.00 น.
5 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 ม.ค. 2562 09.000 -12.00 น.
6 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 ม.ค. 2562 09.000 -12.00 น.
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 906-907 10 ม.ค. 2562 09.000 -11.00 น.
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอดกลึงวิทยาคาร อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 902-903 10 ม.ค. 2562 09.000 -11.00 น.

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน นางสาวศิริวรรณ ยิวสิว 086-4167412 ผู้ดูแลระบบ นางสาววาสนา เจริญภักดิ์ 084-061-4929 ผู้ประสานงาน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]