งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน ครั้งที่ ๖๘ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๑ สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากระบี่
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากระบี่
ระหว่าง วันที่ 5 - 9 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   4 ต.ค. 2561   5 ต.ค. 2561   6 ต.ค. 2561   7 ต.ค. 2561   8 ต.ค. 2561   9 ต.ค. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 322,323,324 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 331,332,333 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 334 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 322 7 ต.ค. 2561 13.30-15.00
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 323 7 ต.ค. 2561 13.30-15.00
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 324 7 ต.ค. 2561 13.30-15.00
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 334 6 ต.ค. 2561 13.30-15.00
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 335 6 ต.ค. 2561 13.30-15.00
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 336 6 ต.ค. 2561 13.30-15.00
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 432,433 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 434,435 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 436 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 322,323 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 331,332,333 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 324,325 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 423,424 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 425 5 ต.ค. 2561 10.00-11.30
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ โรงอาหาร หลังอาคาร3 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ โรงอาหาร หลังอาคาร3 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 , ม.1/2 5 ต.ค. 2561 09.00 - 11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 , ม.2/2 5 ต.ค. 2561 09.00 - 11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 5 ต.ค. 2561 09.00 - 11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 5 ต.ค. 2561 09.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 5 ต.ค. 2561 09.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 ต.ค. 2561 09.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 ต.ค. 2561 09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2561 09.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ประชุมชวน ศรีงาม 5 ต.ค. 2561 09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ประชุมชวน ศรีงาม 7 ต.ค. 2561 09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ประชุมชวน ศรีงาม 5 ต.ค. 2561 09.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ประชุมชวน ศรีงาม 6 ต.ค. 2561 09.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ประชุมมัณดาวีต์ 5 ต.ค. 2561 09.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 , ม.1/2 6 ต.ค. 2561 09.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 6 ต.ค. 2561 09.00
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 6 ต.ค. 2561 09.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 6 ต.ค. 2561 09.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 6 ต.ค. 2561 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมราชประชารักษ์ 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมราชประชารักษ์ 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 1 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
-
-
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1 โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล หอประชุม 100 ปี 7 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกระบี่ อาคารหอประชุม 6 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารหอประชุม 6 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารหอประชุม 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารหอประชุม 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 2 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 15

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 16 - 27
09.00 - 16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 2 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 35
09.00 - 16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 2 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคารอนุบาล 5 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคารอนุบาล 6 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ ห้องโสตฯ ชั้น บน 5 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ ห้องโสตฯ ชั้น บน 5 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ
-
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่าง ( ห้องป.2 ) 5 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่าง ( ห้องป.2 ) 6 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่าง ( ห้องป.2 ) 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง สังคม 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 15

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 16 - 30

7 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 47
09.00 - 16.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อังกฤษ 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

7 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 55
09.00 - 16.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ ห้องโสตฯ ชั้น บน 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคารห้องสมุด 5 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคารห้องสมุด 5 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ
-
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ภาษาอังกฤษ 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป.5 , ป. 6 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง สมุด 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง อนุบาล 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 2 , ป. 4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 2 , ป. 4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 2 , ป. 4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 2 , ป. 4 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 2 , ป. 4 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง สมุด 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 5 , ป. 6 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ใต้ถุนอาคาร ป. 5, ป. 6 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 5 , ป. 6 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
-
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อารคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-15.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
-
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-15.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
-
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
-
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
-
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
-
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
-
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
-
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
-
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
-
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
-
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 4 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 4 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 2 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 27

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 28 - 47
09.00-17.00
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 2 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 3 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 3 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 4 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 3 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 5 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 5 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 5 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 5 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 1 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 1 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 1 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 1 5 ต.ค. 2561 09.00-17.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
-
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
-
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
-
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 ห้องเรียน 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 ห้องเรียน 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 3 ห้อง 132 5 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 3 ห้อง 134 5 ต.ค. 2561 13.00 เป็นต้นไป
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง 112 5 ต.ค. 2561 13.00 เป็นต้นไป
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 2 ห้อง 124 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 3 ห้อง 132 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 2 ห้อง 122 5 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 2 ห้อง 123 5 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง 111 6 ต.ค. 2561 13.00 เป็นต้นไป
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุษย์ ชั้น 4 ห้อง 441 5 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
-
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง 113, 114 กระดานการแข่งขัน ให้โรงเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขันนำมาเอง 5 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง 113 กระดานการแข่งขัน ให้โรงเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขันนำมาเอง 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 6 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 6 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 7 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 7 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 7 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 432 และ 433 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 434 และ 435 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 423 และ 424 7 ต.ค. 2561 10.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 425 และ 426 7 ต.ค. 2561 10.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2561 09.00-11.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2561 09.00-14.00
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 ต.ค. 2561 09.00-14.00
7 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 ต.ค. 2561 09.00-14.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 5 ต.ค. 2561 09.00-11.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
-
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6
-
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 5 ต.ค. 2561 09.00-13.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
-
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
-
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารอนุบาล1-3 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารอนุบาล1-3 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ป.4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง ป.5 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง ป.5 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง ป.5 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00 และ 13.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 2 ห้อง ป.6 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00 และ 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง สังคม 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง สังคม 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารลีลาวดี ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารอบเชย ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารอบเชย ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง ลานต้นไทร ชั้น 1 ห้อง ลานต้นไทร 6 ต.ค. 2561 09.00-11.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง ลานต้นไทร ชั้น 1 ห้อง ลานต้นไทร 6 ต.ค. 2561 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]