งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน ครั้งที่ ๖๘ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๑ สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากระบี่
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากระบี่
ระหว่าง วันที่ 5 - 9 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   4 ต.ค. 2561   5 ต.ค. 2561   6 ต.ค. 2561   7 ต.ค. 2561   8 ต.ค. 2561   9 ต.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 ต.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 334 6 ต.ค. 2561 13.30-15.00
2 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 335 6 ต.ค. 2561 13.30-15.00
3 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 336 6 ต.ค. 2561 13.30-15.00
4 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 322,323 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
5 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 3 ห้อง 331,332,333 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
6 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารอุบลชาติ ชั้น 2 ห้อง 324,325 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
7 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ โรงอาหาร หลังอาคาร3 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ โรงอาหาร หลังอาคาร3 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 ต.ค. 2561 09.00
2 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 ต.ค. 2561 09.00
3 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00
4 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 ห้อง ประชุมชวน ศรีงาม 6 ต.ค. 2561 09.00
5 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 , ม.1/2 6 ต.ค. 2561 09.00
6 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 6 ต.ค. 2561 09.00
7 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 6 ต.ค. 2561 09.00
8 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 6 ต.ค. 2561 09.00
9 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2 อาคารขวัญแก้ว ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 6 ต.ค. 2561 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกระบี่ อาคารหอประชุม 6 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
2 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ ถนนท่าเรือ อาคารหอประชุม 6 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 2 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 15

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 16 - 27
09.00 - 16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 2 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 35
09.00 - 16.00
3 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคารอนุบาล 6 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่าง ( ห้องป.2 ) 6 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
5 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง สังคม 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 15

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 16 - 30

7 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 47
09.00 - 16.00
6 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อังกฤษ 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

7 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 55
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ อาคาร 100 ปี 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 2 , ป. 4 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 2 , ป. 4 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 5 , ป. 6 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ใต้ถุนอาคาร ป. 5, ป. 6 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา53(บ้านคลองขนาน) ห้อง ป. 5 , ป. 6 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อารคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
6 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
7 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารสังคโลก ห้อง ห้องประชุมสังคโลก 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
8 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-15.00
9 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-15.00
10 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
11 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
12 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
13 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
14 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
15 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
16 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
17 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม อาคารใหม่ ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
18 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 2 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 27

6 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 28 - 47
09.00-17.00
19 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 2 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
20 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 3 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
21 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 4 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
22 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 5 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
23 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 5 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00
24 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลคลองท่อม เวที 1 6 ต.ค. 2561 09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-17.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 ห้องเรียน 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160 ห้องเรียน 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 2 ห้อง 124 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
2 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 3 ห้อง 132 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
3 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง 111 6 ต.ค. 2561 13.00 เป็นต้นไป
4 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง 113 กระดานการแข่งขัน ให้โรงเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขันนำมาเอง 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 6 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดกระบี่ 6 ต.ค. 2561 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารนิลุบล ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารสัตบุตร ห้อง e-crassroom 6 ต.ค. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
2 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ เต็นท์ 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
6 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
7 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุตรกิจ โรงอาหาร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลกระบี่ อาคารอนุบาล1-3 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารลีลาวดี ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารราชพฤกษ์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมสมพรพัฒน์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารอบเชย ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง อาคารอบเชย ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง ลานต้นไทร ชั้น 1 ห้อง ลานต้นไทร 6 ต.ค. 2561 09.00-11.00
4 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง ลานต้นไทร ชั้น 1 ห้อง ลานต้นไทร 6 ต.ค. 2561 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]