การแข่งขันงานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยี ของนักเรียน ปีการศึกษา 2561
ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สพป.นราธิวาส เขต 2
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน พฤศจิกายน. พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   17 พ.ย. 2561   18 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/1 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/2 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/3 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/4 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/5 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/6 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/1 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/2 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/3 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00
10 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/4 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00
11 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/5 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00
12 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/6 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารมัธยม ห้อง ม.1 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารมัธยม ห้อง ม.2 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารมัธยม ห้อง ม.3 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
5 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00
6 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 13.30-15.00
7 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมรวงผึ้งชั้น 3 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมรวงผึ้งชั้น 3 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมรวงผึ้งชั้น 3 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมเล็กชั้น 3 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
11 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมเล็กชั้น 3 17 พ.ย. 2561 13.30-15.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.1/1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.1/2 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารสำนักงาน ห้อง ลานหน้าห้องสำนักงาน 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารสำนักงาน ห้อง ลานหน้าห้องสำนักงาน 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารสำนักงาน ห้อง ลานหน้าห้องสำนักงาน 17 พ.ย. 2561 13.30-15.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารสำนักงาน ห้อง ลานหน้าห้องสำนักงาน 17 พ.ย. 2561 13.30-15.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 17 พ.ย. 2561 13.30-15.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีฟ้า 17 พ.ย. 2561 09.00-10.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีฟ้า 17 พ.ย. 2561 13.30-16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีฟ้า 17 พ.ย. 2561 10.30-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง หลังเวทีสีส้ม 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง หลังเวทีสีส้ม 17 พ.ย. 2561 13.30-15.30
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง หลังเวทีสีส้ม 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
7 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีส้ม 17 พ.ย. 2561 09.00-10.00
8 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีส้ม 17 พ.ย. 2561 10.00-11.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 4/2 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 4/3 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย ชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-10.00
2 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย ชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-10.00
3 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย ชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-10.00
4 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ชั้น 1 ห้อง ดนตรีไทย ชั้น 1 17 พ.ย. 2561 09.00-10.00
5 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 13.30-16.30
6 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 10.00-12.00
7 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอสุไหงโก-ลก อาคารทรายทอง ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอสุไหงโก-ลก อาคารทรายทอง ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 หอประชุมอำเภอสุไหงโก-ลก อาคารทรายทอง ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 13.00-16.30
10 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอสุไหงโก-ลก อาคารทรายทอง ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 13.00-16.30
14 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 09.00-09.30
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 09.30-10.00
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 17 พ.ย. 2561 10.00-10.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารห้องสมุด ห้อง สมุด 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารห้องสมุด ห้อง สมุด 17 พ.ย. 2561 13.00-14.30
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารห้องสมุด ห้อง สมุด 17 พ.ย. 2561 14.30-15.30
4 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.3/1 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30
5 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.3/2 17 พ.ย. 2561 09.00-11.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง ชั้น 2 17 พ.ย. 2561 15.00-16.30
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ชั้น 2 17 พ.ย. 2561 15.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 2 17 พ.ย. 2561 09.00-11.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 17 พ.ย. 2561 09.00-14.00
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 17 พ.ย. 2561 09.00-14.00
7 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 17 พ.ย. 2561 09.00-14.00
8 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 1 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง หน้า com 17 พ.ย. 2561 09.00-11.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 13.00-16.30
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 13.00-16.30
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ป.3 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ป.5 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 13.00-16.30
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 17 พ.ย. 2561 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารพิกุลแก้ว ห้อง ลานหน้าห้อง 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารพิกุลแก้ว ห้อง ลานหน้าห้อง 17 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
นายทวีศักดิ์ สุรินทร์ หมายเลขโทรศัพท์ 0807165029
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]