การแข่งขันงานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยี ของนักเรียน ปีการศึกษา 2561
ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สพป.นราธิวาส เขต 2
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน พฤศจิกายน. พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   17 พ.ย. 2561   18 พ.ย. 2561   19 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/1 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/2 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
3 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/3 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
4 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/4 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
5 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/4 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
6 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/5 18 พ.ย. 2561 13.30-15.00
7 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/6 18 พ.ย. 2561 13.30-15.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง คอม 1 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง คอม 1 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
3 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมเล็กชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-16.30
4 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมเล็กชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-16.30
5 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมรวงผึ้งชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
6 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมรวงผึ้งชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
7 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 สพป.นราธิวาส เขต 2 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ประชุมรวงผึ้งชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.1/1 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.1/2 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/5 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 3/6 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีเขียว 18 พ.ย. 2561 09.00-10.30
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีเขียว 18 พ.ย. 2561 13.00-16.00
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง เวทีสีเขียว 18 พ.ย. 2561 10.30-12.00
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ชั้น 3 ห้อง พุทธชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ชั้น 3 ห้อง พุทธชั้น 3 18 พ.ย. 2561 13.30-15.30
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ชั้น 3 ห้อง พุทธชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
9 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ชั้น 3 ห้อง พุทธชั้น 3 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านมูโนะ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง ราชพฤกษ์ 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านมูโนะ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง ราชพฤกษ์ 18 พ.ย. 2561 13.30-14.20
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านมูโนะ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง ราชพฤกษ์ 18 พ.ย. 2561 14.30-15.20
4 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านมูโนะ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง ราชพฤกษ์ 18 พ.ย. 2561 15.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณพ่อ ห้อง โรงอาหารชั้น 1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 09.00-10.00
2 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 15.00-16.00
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 13.30-16.30
4 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 10.00-12.00
5 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 13.00-16.30
8 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 อาคารบุษราคัม ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 13.00-16.30
9 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 15.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง หอประชุม 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
2 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 13.30-14.30
3 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 14.30-15.00
4 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 15.00-15.30
5 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.3/1 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30
6 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านซรายอ อาคารใหม่ ห้อง ป.3/2 18 พ.ย. 2561 09.00-11.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 4/2 18 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 4/3 18 พ.ย. 2561 09.00-16.00
3 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 4/4 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง 4/5 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง ลานเอนกประสงค์ ป.4 18 พ.ย. 2561 09.00-11.00
2 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารน้องใหม่ ห้อง ลานเอนกประสงค์ ป.4 18 พ.ย. 2561 09.00-11.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 13.00-16.30
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 13.00-16.30
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไม้ฝาด อาคารจามจุรี ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.1/2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ชั้น 2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.5/2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.5/2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.5/2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.5/1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง ป.5/2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 เวทีโรงอาหาร ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีม่วง ห้อง โรงอาหาร 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารใหม่ ห้อง ใต้ถุนโล่ง 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก อาคารคุณแม่ ห้อง com 3 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีฟ้า ห้อง ป.3/1 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 อาคารสีฟ้า ห้อง ป.3/2 18 พ.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
นายทวีศักดิ์ สุรินทร์ หมายเลขโทรศัพท์ 0807165029
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]