งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 1
ณ .สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 1
ระหว่าง วันที่ 6 - 8 เดือน กันยายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   6 ก.ย. 2561   7 ก.ย. 2561   8 ก.ย. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 10.30-12.00
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 10.30-12.00
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 10.30-12.00
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 6 ก.ย. 2561 10.30-12.00
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 1 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 1 6 ก.ย. 2561 08.30-10.00
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 7 ก.ย. 2561 08.30-12.00
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 7 ก.ย. 2561 13.00-16.30
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 13.00-16.30
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 6 ก.ย. 2561 13.00-14.00
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 3 ห้อง อุดมปัญญา 2 6 ก.ย. 2561 13.00-14.00
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 8.30-16.30
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 อุทยานการศึกษาอุดมปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องใต้อาคารเรียน 3 6 ก.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องใต้อาคารเรียน 3 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องใต้อาคารเรียน 3 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องคอมพิวเตอร์ 331 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องคอมพิวเตอร์ 331 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมเล็ก 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมเล็ก 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมเล็ก 6 ก.ย. 2561 13.00-16.30
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ใต้อาคาร 3 7 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ใต้อาคาร3 7 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมเล็ก 7 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ห้องประชุมเล็ก 7 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย 321 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย 321 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย 321 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม บัวสวรรค์ ห้อง ประชุมเล็ก 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม บัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 8 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม อาคารเรียนบัวบาน 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม อาคารเรียนบัวบาน 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม อาคารเรียนบัวแย้ม 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม อาคารเรียนบัวแย้ม 8 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม เวทีใต้อาคาร 4 ชั้น อาคารบัวชมพู 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม เวทีใต้อาคาร 4 ชั้น อาคารบัวชมพู 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ชั้น 1 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ชั้น 1 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงยิมเนเซียม 1000 ที่นั่ง อบจ.พัทลุง โรงยิม 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงยิมเนเซียม 1000 ที่นั่ง อบจ.พัทลุง โรงยิม 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิมเนเซียม 1000 ที่นั่ง อบจ.พัทลุง โรงยิม 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงยิมเนเซียม 1000 ที่นั่ง อบจ.พัทลุง โรงยิม 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงยิมเนเซียม 1000 ที่นั่ง อบจ.พัทลุง โรงยิม 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00 น.

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติบุษกร ๔ ชั้น 3 ห้อง ประชุม 6 ก.ย. 2561 เช้า
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติ บุษกร 4 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 6 ก.ย. 2561 บ่าย
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเฉลิมพระเกียรติ บุษกร 4 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 7 ก.ย. 2561 เช้า
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง ใต้ถุน อาคารจงกลนี ๖ อาคาร ๔ 6 ก.ย. 2561 เช้า
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง ใต้ถุน อาคารจงกลนี ๖ อาคาร ๔ 7 ก.ย. 2561 เช้า
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง ใต้ถุน อาคารจงกลนี ๖ อาคาร ๔ 6 ก.ย. 2561 บ่าย
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคาร ๒ นิลปัทม์ ชั้น 1 ห้อง เรียนสีเขียว 6 ก.ย. 2561 เช้า
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 2 นิลปัทม์ ชั้น 1 ห้อง เรียนสีเขียว 6 ก.ย. 2561 บ่าย
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง เวที ใต้โดม 7 ก.ย. 2561 บ่าย
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง เวที ใต้โดม 7 ก.ย. 2561 บ่าย
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง เวที ใต้โดม 6 ก.ย. 2561 เช้า
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง เวทีใต้โดม 6 ก.ย. 2561 บ่าย
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง เวที ใต้โดม 7 ก.ย. 2561 เช้า
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคาร ๑ บงกชรัตน์ ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน อีเล็คทรอนิกส์ 7 ก.ย. 2561 เช้า
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคาร ๑ บงกชรัตน์ ชั้น 1 ห้อง เรียน อีเล็คทรอนิกส์ 6 ก.ย. 2561 เช้า
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคาร ๑ บงกชรัตน์ ชั้น 1 ห้อง เรียน อีเล็คทรอนิกส์ 7 ก.ย. 2561 บ่าย
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารชั่วคราว ห้อง สุนทรียภาพ , ห้องคุณธรรม 6 ก.ย. 2561 เช้า
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารชั่วคราว ห้อง สุนทรียภาพ , ห้องคุณธรรม 7 ก.ย. 2561 เช้า

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 7 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 7 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 6 ก.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 6 ก.ย. 2561 09.30 น.- 11.00 น.
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพัทลุงบริหารธุรกิจ 6 ก.ย. 2561 09.30 น.- 11.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 1 6 ก.ย. 2561 08.30-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 1 7 ก.ย. 2561 08.30-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 1 8 ก.ย. 2561 08.30-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 1 6 ก.ย. 2561 13.00-16.30
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 1 7 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 1 8 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 2 6 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 2 7 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 2 6 ก.ย. 2561 08.30-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 2 7 ก.ย. 2561 08.30-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 2 8 ก.ย. 2561 08.30-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 2 8 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 3 6 ก.ย. 2561 08.30-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 3 7 ก.ย. 2561 08.30-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม ห้อง 3 8 ก.ย. 2561 08.30-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม 8 ก.ย. 2561 08.30 - 16.30
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวทีกลาง หลังคาโดมสนามหน้าเสาธง 8 ก.ย. 2561 14.30 เป็นต้นไป
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวทีกลาง หลังคาโดมสนามหน้าเสาธง 8 ก.ย. 2561 14.30 เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวทีกลาง หลังคาโดมสนามหน้าเสาธง 8 ก.ย. 2561 14.30 เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
-
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวทีกลาง หลังคาโดมสนามหน้าเสาธง 8 ก.ย. 2561 14.30 เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอาคาร4 6 ก.ย. 2561 13.00-16.30
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอาคาร4 6 ก.ย. 2561 13.00-16.30
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวทีกลาง หลังคาโดมสนามหน้าเสาธง 8 ก.ย. 2561 13.00 - 14.30
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
-
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวที5 6 ก.ย. 2561 08.00 - 12.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที5 8 ก.ย. 2561 08.30 - 12.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวที5 6 ก.ย. 2561 13.00-16.30
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที5 8 ก.ย. 2561 13.00-16.30
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที1 6 ก.ย. 2561 08.30-12.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอาคาร4 7 ก.ย. 2561 13.00 - 15.30
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที1 6 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอาคาร4 7 ก.ย. 2561 13.00 - 15.30
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที1 7 ก.ย. 2561 08.30-12.00
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอาคาร4 7 ก.ย. 2561 15.30 เป็นต้นไป
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที1 7 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอาคาร4 7 ก.ย. 2561 15.30 เป็นต้นไป
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที2 6 ก.ย. 2561 08.30 – 12.00
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที1 7 ก.ย. 2561 08.30-12.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที2 6 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที1 7 ก.ย. 2561 08.30-12.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที2 8 ก.ย. 2561 08.30-16.30
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที2 8 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที2 7 ก.ย. 2561 08.30-16.30
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดอัมพวนาราม เวที2 7 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 08.30
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 10.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 10.30
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 12.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 13.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 14.30
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 14.30
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที2 ห้อง ประชุมใหญ่ 6 ก.ย. 2561 16.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอารคาร4 6 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนพัทลุง เวที4 ใต้ถุนอารคาร4 6 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง เรียน ป.6/1 – ป.6/2 8 ก.ย. 2561 09.00 – 16.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง เรียน ป.6/1 – ป.6/2 8 ก.ย. 2561 09.00 – 16.30
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง เรียน ป.6/1 – ป.6/2 7 ก.ย. 2561 09.00 – 12.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 8 ก.ย. 2561 09.00 – 12.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง E-Classroom 8 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.๕/1 – ป.๕/2 8 ก.ย. 2561 09.00 – 16.30
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.5/3 – ป.5/4 8 ก.ย. 2561 09.00 – 16.30
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง เรียน ป.6/1 – ป.6/2 7 ก.ย. 2561 13.00 – 16.30
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.๕/3 – ป.๕/4 7 ก.ย. 2561 09.00 – 12.00
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.๕/3 – ป.๕/4 7 ก.ย. 2561 13.00 – 16.00
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง เรียน ป.6/3 – ป.6/4 7 ก.ย. 2561 09.00 – 16.30
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพัทลุง อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.5/1 – ป.5/2 7 ก.ย. 2561 09.00 – 14.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านระหว่างควน อาคาร 105 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 6 ก.ย. 2561 08.00-17.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านระหว่างควน สนามฟุตบอล ห้อง สนามฟุตบอล 7 ก.ย. 2561 08.00-17.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
-
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านระหว่างควน อาคารเบญจมาศ ห้อง ห้องพยาบาล 6 ก.ย. 2561 08.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระหว่างควน อาคารเบญจมาศ ห้อง ห้องพยาบาล 6 ก.ย. 2561 13.00-17.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
-
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านระหว่างควน อาคารเบญจมาศ ห้อง ห้องสมุด 6 ก.ย. 2561 08.00-17.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระหว่างควน อาคารเบญจมาศ ห้อง ป.3 6 ก.ย. 2561 08.00-17.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านระหว่างควน อาคารรสสุคนธ์ ห้อง อนุบาล 6 ก.ย. 2561 08.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระหว่างควน อาคารรสสุคนธ์ ห้อง อนุบาล 6 ก.ย. 2561 13.00-17.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 422 (ห้องคอมพิวเตอร์ 2) 6 ก.ย. 2561 09.00-11.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 636 (ห้องคอมพิวเตอร์ 3) 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 636 (ห้องคอมพิวเตอร์ 3) 6 ก.ย. 2561 13.00-16.00
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 421 (ห้องคอมพิวเตอร์ 1) 6 ก.ย. 2561 09.00-14.00
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 421 (คอมพิวเตอร์ 1) 6 ก.ย. 2561 13.00-16.00
6 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 636 (ห้องคอมพิวเตอร์ 3) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
-
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 422 (ห้องคอมพิวเตอร์ 2) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
-
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 421 (ห้องคอมพิวเตอร์ 1) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 422 (ห้องคอมพิวเตอร์ 2) 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม อาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมเล็ก 7 ก.ย. 2561
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 7 ก.ย. 2561
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 7 ก.ย. 2561
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 7 ก.ย. 2561
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 7 ก.ย. 2561
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 7 ก.ย. 2561
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 7 ก.ย. 2561
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลป่าพะยอม หน้าอาคารบัวสวรรค์ ห้อง ประชุมล็ก 7 ก.ย. 2561

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 5 สกสค. ชั้น 1 ห้อง 511,512,513 6 ก.ย. 2561 09.00-13.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 5 สกสค. ชั้น 1 ห้อง 511,512,513 7 ก.ย. 2561 09.00-13.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ห้องโซน 1 (ทิศใต้) 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ห้องโซน 1 (ทิศใต้) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 412,413,414 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 4 เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 412,413,414 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โซน 1 (ทิศตะวันตก) 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โซน 1 (ทิศตะวันตก) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง โซน 4 ทิศเหนือ 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง โซน 4 ทิศเหนือ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โซน 2 (ทิศตะวันตก) 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โซน 2 (ทิศตะวันตก) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง โซน 2 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง โซน 2 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง โซน 3 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง โซน 3 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 622,623,624 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 622,623,624 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 631 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงรียนอนุบาลควนขนุน อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง 634,635 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 6 ก.ย. 2561 13.00-16.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 6 ก.ย. 2561 13.00-16.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 6 ก.ย. 2561 13.00-16.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ห้องสมุด 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ห้องสมุด 6 ก.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 216 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 216 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 125 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 112 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 6 ก.ย. 2561 09.00-12.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
-

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก เต็นท์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก โรงอาหาร 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 114 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 113 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
-
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง สมุดอิเล็กทรอนิกส์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง สมุดอิเล็กทรอนิกส์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดวิหารเบิก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง สมุดอิเล็กทรอนิกส์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 ชั้น 1 7 ก.ย. 2561 09.00-11.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดวิหารเบิก ใต้อาคารเรียน 4 ชั้น 1 7 ก.ย. 2561 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายครรชิต เขียวดำ โทร.081-2673759 นางพยอม จันทร์ชู
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]