งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ โรงเรียนห้วยยอด กลึงวิทยาคาร โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา โรงเรียนวัดเขาวิเศษ โรงเรียนห้วยยอด โรงเรียนบ้านหนองสองพี่น้อง โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์
ระหว่างวันที่ 14 -16 กันยายน พ.ศ. 2561

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา หมายเหตุ
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 1 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
-
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP3 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
-
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP3 อาคาร 9 ชั้น 1 16 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
-


ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน นางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ 082-2856681 ผู้ดูแลระบบ นางวัลภา จันทร์มีศรี 081-0894518 ผู้ประสานข้อมูลSillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]