งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ โรงเรียนห้วยยอด กลึงวิทยาคาร โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา โรงเรียนวัดเขาวิเศษ โรงเรียนห้วยยอด โรงเรียนบ้านหนองสองพี่น้อง โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์
ระหว่างวันที่ 14 -16 กันยายน พ.ศ. 2561

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา หมายเหตุ
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงอาหาร 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงอาหาร 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/5 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/5 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/4 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/4 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ก.ย. 2561 09.00-12.00
-
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 1 ห้อง อ.3/5 16 ก.ย. 2561 09.00-11.00
-
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ชั้น 1 ห้อง อ.3/6 16 ก.ย. 2561 09.00-11.00
-


ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน นางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ 082-2856681 ผู้ดูแลระบบ นางวัลภา จันทร์มีศรี 081-0894518 ผู้ประสานข้อมูลSillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]