งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ โรงเรียนห้วยยอด กลึงวิทยาคาร โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา โรงเรียนวัดเขาวิเศษ โรงเรียนห้วยยอด โรงเรียนบ้านหนองสองพี่น้อง โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์
ระหว่างวันที่ 14 -16 กันยายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   12 ก.ย. 2561   13 ก.ย. 2561   14 ก.ย. 2561   15 ก.ย. 2561   16 ก.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 ก.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองสองพี่น้อง โรงยิม 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 ป.3/4 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 ป.5/2 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 ป.6/1 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคาร 50 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.41/ ป.4/2 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 - ป.3/2 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 ป.6/3 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ห้องสมุด 14 ก.ย. 2561 10.30 เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ห้องสมุด 14 ก.ย. 2561 09.00 - 10.30
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น ใตต้อาคาร 14 ก.ย. 2561 09.00-10.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น ใตต้อาคาร 14 ก.ย. 2561 10.30-12.30
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 1 ห้อง ปฐมวัย 1/3 - 2/1 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 1 ห้อง ปฐมวัย 2/2 - 2/3 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
13 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 - ป.1/2 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
14 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 - ป.2/1 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
15 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 - ป.2/3 14 ก.ย. 2561 09.00-16.30
16 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ชั้น 1 ห้อง ปฐมวัย 3/3 14 ก.ย. 2561 09.00-12.30
17 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา เตรียมปฐมวัย 1 14 ก.ย. 2561 13.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ลานอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ลานอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ลานอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ลานอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ลานอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ลานอเนกประสงค์ 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 2 ห้อง ประชุมใหญ่ 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 3 ห้อง 3 ห้อง 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 3 ห้อง 3 ห้อง 14 ก.ย. 2561 13.00-16.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 3 ห้อง 3 ห้อง 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 3 ห้อง 3 ห้อง 14 ก.ย. 2561 13.00-16.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 3 ห้อง ทุกห้อง 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 2 ห้อง ทุกห้อง 14 ก.ย. 2561 13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 7 ชั้น 1 , 2 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 7 ชั้น 1 , 2 14 ก.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
21 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 เวทีกลาง 14 ก.ย. 2561 16.30 เป็นต้นไป
22 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 เวทีกลาง 14 ก.ย. 2561 16.30 เป็นต้นไป
23 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 เวทีกลาง 14 ก.ย. 2561 16.30 เป็นต้นไป
24 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
25 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง ประชุม 14 ก.ย. 2561 13.00-16.30
26 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 14 ก.ย. 2561 08.00-16.30
27 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 14 ก.ย. 2561 13.00-16.30
28 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 เวทีกลาง 14 ก.ย. 2561 08.00-12.00
29 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 เวทีกลาง 14 ก.ย. 2561 08.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 14 ก.ย. 2561 08.30-11.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 14 ก.ย. 2561 08.30-11.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 1 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 2 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 2 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
11 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 2 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
12 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 2 14 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์ สนาม 14 ก.ย. 2561 08.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 8 ชั้น 1 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 8 ชั้น 1 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน กลึงเสมรดิษ ห้อง ใต้อาคาร 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน กลึงเสมรดิษ ห้อง ใต้อาคาร 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 8 ชั้น 2 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 8 ชั้น 2 14 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน นางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ 082-2856681 ผู้ดูแลระบบ นางวัลภา จันทร์มีศรี 081-0894518 ผู้ประสานข้อมูลSillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]