งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ โรงเรียนห้วยยอด กลึงวิทยาคาร โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา โรงเรียนวัดเขาวิเศษ โรงเรียนห้วยยอด โรงเรียนบ้านหนองสองพี่น้อง โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์
ระหว่างวันที่ 14 -16 กันยายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   12 ก.ย. 2561   13 ก.ย. 2561   14 ก.ย. 2561   15 ก.ย. 2561   16 ก.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 ก.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.1/1 15 ก.ย. 2561 09.00-16.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.1/2 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.3/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.1/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.2/1 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.4/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.2/2 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.2/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.5/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.3/1 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.3/2 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.5/2 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ปฐมวัย 2/1 - 2/2 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ปฐมวัย 2/3 - 3/1 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.5/1 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ปฐมวัย 3/2 - 3/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.6/1 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคาร 50 ปี ห้อง ปฐมวัย 1/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา อาคารเตยหอม ห้อง ป.6/2 ป.6/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 906 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 905 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 903 15 ก.ย. 2561 09.00-16.30
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 903 15 ก.ย. 2561 09.00-16.30
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง 916 15 ก.ย. 2561 09.00-16.30
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 902 15 ก.ย. 2561 09.00-16.30
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 901 15 ก.ย. 2561 09.00-16.30
8 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง 915 15 ก.ย. 2561 09.00-16.30
9 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง 914 15 ก.ย. 2561 09.00-16.30
10 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ 15 ก.ย. 2561 09.00-10.00
11 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ 15 ก.ย. 2561 09.00-10.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 - ป.6/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 ป.1/5 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 6 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 - ป.1/3 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
6 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองสองพี่น้อง โรงยิม 15 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 7 ชั้น 1 ห้อง ม.2/2 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 7 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 7 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 7 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 ป.3/2 ป.2/1 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 7 ชั้น 1 ห้อง ม.3 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 - ป.2/3 - ป.3/3 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
2 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
3 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
4 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
5 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
6 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
7 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
8 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 ชั้น 2 ห้อง ประชุมอันดามัน 3 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
9 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 เวทีกลาง 15 ก.ย. 2561 08.00-15.00
10 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 เวทีกลาง 15 ก.ย. 2561 13.00-16.30
11 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง ประชุม 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30
12 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง ประชุม 15 ก.ย. 2561 13.00-16.30
13 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) ห้อง ประชุมเล็ก 15 ก.ย. 2561 08.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2561 08.30-10.30
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2561 10.30-12.00
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2561 13.00-14.30
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน 6 ชั้น 1 ห้อง ประชุมใหญ่ 15 ก.ย. 2561 14.30-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์ โรงยิม 15 ก.ย. 2561 08.30
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 6 ชั้น 2 15 ก.ย. 2561 08.30
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 6 ชั้น 2 15 ก.ย. 2561 13.30
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 ห้อง วิทยาศาสตร์ 3 15 ก.ย. 2561 08.30
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 8 ห้อง วิทยาศาสตร์ 2 15 ก.ย. 2561 08.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน กลึงเสมรดิษ ห้อง ใต้อาคาร 15 ก.ย. 2561 13.00-16.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน กลึงเสมรดิษ ห้อง ใต้อาคาร 15 ก.ย. 2561 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน กลึงเสมรดิษ ห้อง ใต้อาคาร 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) อาคารเรียน กลึงเสมรดิษ ห้อง ใต้อาคาร 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) โรงอาหาร 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร) โรงอาหาร 15 ก.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 3 , 8 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 - อ.1/7 อ.2/1 - อ.2/4 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 4 , 8 ชั้น 1 ห้อง อ.2/5 - อ.2/8 อ.3/1 - อ.3/2 อ.3/3 - อ.3/7 15 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน นางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ 082-2856681 ผู้ดูแลระบบ นางวัลภา จันทร์มีศรี 081-0894518 ผู้ประสานข้อมูลSillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]