เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561 ระดับชาติ ภูมิภาค : ภาคใต้ กลุ่มการศึกษาพิเศษ (เฉพาะความพิการ) ณ จังหวัดตรัง
ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติจังหวัดตรัง ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา4 จังหวัดตรังและโรงเรียนวิเชียรมาตุ3
ระหว่าง วันที่ 8 - 10 เดือน มกราคม พ.ศ. 2562

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นายบุญรักษ์ ยอดเพชร เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา
2 นายสนิท แย้มเกษร ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา
3 นายอัมพร พินะสา ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา
4 นางสุดา สุขอ่ำ ผู้อำนวยการสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการที่ปรึกษา
5 นางสุดา สุขอ่ำ ผู้อำนวยการสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายอำนวยการ
6 นายศักดิ์ชัย สุวรรณคช ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายอำนวยการ
7 นายวชิระ ขวัญเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายอำนวยการ
8 นางสุจิตรา เจือสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายอำนวยการ
9 นายนพรัตน์ มะโนอิ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายอำนวยการ
10 นายปรัชวิญณ์ ไพโรจน์บวร ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร ฝ่ายอำนวยการ
11 นายปรัชญา มีพรหมดี ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๘ จังหวัดระนอง ฝ่ายอำนวยการ
12 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายอำนวยการ
13 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายอำนวยการ
14 นางสาวสุขใจ ไชยมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายอำนวยการ
15 นายกมล สุวรรณเอกฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายอำนวยการ
16 นายอุทิตร น้อยใย ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายอำนวยการ
17 นางสาวเพียงใจ หงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายอำนวยการ
18 นายวิสัน สุคะมะโน ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายอำนวยการ
19 นายมนูญ เสียมไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์นราธิวาส ฝ่ายอำนวยการ
20 นายสัญญา ศรีสัยยาสน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสตูล ฝ่ายอำนวยการ
21 นางสุพรรณา แก้วเพิ่มพูน ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายอำนวยการ
22 นายอภิรัฐ จันทรักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายอำนวยการ
23 นายไพโรจน์ ศรีนิล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายอำนวยการ
24 นางวริศรา วงค์มุสิก ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๖ จังหวัดภูเก็ต ฝ่ายอำนวยการ
25 นางวนิดา สุรบรรณ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดภูเก็ต ฝ่ายอำนวยการ
26 นางประกาทิพย์ ผาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายอำนวยการ
27 นายสวัสดิ์ บรรจงพาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๕ จังหวัดพังงา ฝ่ายอำนวยการ
28 นายสนอง เสลาคุณ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายอำนวยการ
29 นายนูซี มะเด็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๙ จังหวัดนราธิวาส ฝ่ายอำนวยการ
30 นายชาญชัย สุดใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๐ จังหวัดปัตตานี ฝ่ายอำนวยการ
31 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายอำนวยการ
32 นางสาวนงลักษณ์ กุลพิพัฒน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายอำนวยการ
33 นายเกษมสุข พสุนธราธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๒ จังหวัดยะลา รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ โรงเรียนศึกษาพิเศษเขตพัฒนาพิเศษเฉพาะกิจ จังหวัดชายแดนภาคใต้ ฝ่ายอำนวยการ
34 นายสุรัตน์ บุญฤทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายอำนวยการ
35 นายนพดล มนตรี ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนราธิวาส ฝ่ายอำนวยการ
36 นายมามะซูฟี อารง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๑ จังหวัดยะลา ฝ่ายอำนวยการ
37 นายปรณต คหะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายอำนวยการ
38 นายประชา โชติรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายอำนวยการ
39 นายสุชาติ บรรจงการ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายอำนวยการ
40 นายสุทัศน์ พานุรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายอำนวยการ
41 นายเดชจะนันท์ ศิริมาลา รองผู้อำนวยการรักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายอำนวยการ
42 นายสุวิทย์ กังแฮ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกชะแง้ ฝ่ายอำนวยการ
43 นายวรกร สุวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวิเชียรมาตุ๓ ฝ่ายอำนวยการ
44 นายสุพล บุญธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
45 นางสาวอังสนา มากมูล รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
46 นางสาวจิราภรณ์ สัญจรดี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
47 นางพิมพรรณ จันทพันธ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
48 นางจารุวรรณ พยายาม ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
49 นางวราภรณ์ จิตชาญวิชัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
50 นายสมชัย ช่วยทอง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
51 นางสาวอรทัย เกื้อสุด ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายอำนวยการ
52 นางศิริกุล พานพล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
53 นางจิรัฐยา ไชยสาร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
54 นางสาวอนงค์ ผดุงชีวิต สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
55 นางศรีทร สักลอ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
56 นางสาวรัตนาภรณ์ มุกนนท์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
57 นางสาวภัทรนรินทร์ อำนวยศรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
58 นางสาวเมธาวี ภุมรินทร์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
59 นางสาวรัชนีกร กลางคาร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
60 นางสาวอชิรญา สุทธิโชติ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
61 นางสาวกนกพร มินทะขัติ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ฝ่ายประสานงานส่วนกลาง
62 นายศักดิ์ชัย สุวรรณคช ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายเลขานุการ
63 นายวชิระ ขวัญเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายเลขานุการ
64 นายสุชาติ บรรจงการ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายเลขานุการ
65 นางมนตรี รัตนมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายเลขานุการ
66 นายจาตุรนต์ รัตนา รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสตูล ฝ่ายเลขานุการ
67 นางอินทิรา อรัญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายเลขานุการ
68 นางลีลาวดี ศรีเผือก รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ
69 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายเลขานุการ
70 นายรณยุทธ จีรังนิมิตรสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ
71 นางจิรวรรณ จันทร์ดี ครู โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายเลขานุการ
72 นางสุภาวดี ชูช่วย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายเลขานุการ
73 นายมงคล เกตุสุวรรณ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดชุมพร ฝ่ายเลขานุการ
74 นางสาวพิมพ์ผกา จาระวรรณ ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายเลขานุการ
75 นายสุพล บุญธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายเลขานุการ
76 นางสาวอังสนา มากมูล รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายเลขานุการ
77 นายสมชัย ช่วยทอง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายเลขานุการ
78 นางวราภรณ์ จิตชาญวิชัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายเลขานุการ
79 นางสาวอรทัย เกื้อสุด ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายเลขานุการ
80 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
81 นายนพรัตน์ มโนอิ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
82 นายสุทัศน์ พานุรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
83 นายชัยยันต์ ชุมพล ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
84 นายทินรัตน์ ชูจันทร์ ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
85 นายเสกสรร พานิชยกูล ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
86 นายชูศิลป ชูลิกร ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
87 นายพิศาล ชูลิกร ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
88 นายอุทิศ บริสุทธิ์ ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
89 นายมนัส แก่นนอก ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
90 นายศรายุทธ์ รัตนมณี ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
91 นายสมศักดิ์ ทองพริก ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
92 นายทรรศน์เทพ ทองเกษม ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
93 นายธีรพล แก้วประดิษฐ์ ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
94 นางสาวสุรัสวดี บริรักษ์ ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
95 นายสิทธิศักดิ์ ชิตพิทักษ์ ครู โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
96 นายสิทธิพร นุริตมนต์ ครู โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
97 นายฉัตรชัย สุวรรณ ครู โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
98 นายวัฒนา วิสาละ ครู โรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
99 นายเกรียงไกร แจ่มสุริยา ครู โรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
100 นายธีระพล เทพรัตน์ ครู โรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
101 ว่าที่ ร.อ.สิทธิโชค สถิรวณิชย์ ครู โรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
102 นายกิตติพงษ์ หนูวัน ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
103 นายเอกลักษณ์ อาญา ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
104 นายสมพงศ์ อาดำ ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
105 นายยุทธศักดิ์ มากจังหวัด ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
106 นายอนงค์ เกิดศรี ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
107 นายสุนทร สังข์แก้ว ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
108 นายเอกลักษณ์ แซ่ด่าน ครู โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
109 นายนิรัญ ประคำ ครู โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
110 นายมานะ จะตุรัส ครู โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
111 นายนพพันธ์ ศรีนวล ครู โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
112 นายมนตรี ปีไสย ครูอัตราจ้าง โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
113 นายชาติกล้า จันทพันธ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
114 นายประทีป ปานมาศ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
115 นายมนเดช หมิดทองคำ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
116 นายปราชญ์ จันทร์สุข พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
117 นายมณฑล คังฆะมโณ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
118 นายบันลือศักดิ์ ขวัญเพ็ชร์ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสถานที่ ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
119 นายกมล สุวรรณเอกฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
120 นายอุทิตร น้อยใย ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
121 นางสาวเพียงใจ หงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
122 นายสุชาติ บรรจงการ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
123 นางผิวพรรณ เชาวภาษี รองผู้อำนวยการ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
124 นางสุภา กาญจนเพ็ญ รองผู้อำนวยการ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
125 นางพริ้มเพรา ธงไชย รองผู้อำนวยการ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
126 นางสุวรรณา นุกูลกิจ รองผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
127 นางสุรินญา แสงศรี รองผู้อำนวยการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
128 นางบุญศิริ นกเพชร ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
129 นางสาวจันทรมณี แก้วมณี ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
130 นางนิภา รัตนบุรี ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
131 นางสาวนิภาวรรณ์ มิตกระจ่าง ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
132 นางสาวศิวิกร วิชัยวงค์ ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
133 นางสาวกาญจนา พรหมทอง ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
134 นางสาวศีตภา โล่ห์จิรกาญจนกุล ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
135 นางสาวนิติภรณ์ กลิ่นมาลี ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
136 นายไพฑูรย์ ศรีเชย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
137 นายจักรพงศ์ ชิณวงศ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
138 นางเอกวรรณ กลิ่นหอม ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
139 นางชุติมา ถาวรวงศากร ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
140 นางสาวธิติมา บัวแหล่ม พนักงานราชการ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
141 นางสาววิชญาพร เชื้อชาย พนักงานราชการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
142 นางสาวอรชร บุญเอียด พนักงานราชการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
143 นายนิพจ เชื้อชาย พนักงานราชการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
144 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจาหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน ณ ลานวัฒนธรรม (ทุ่งแจ้ง) จังหวัดตรัง
145 นายสุพล บุญธรรม ผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
146 นายรณยุทธ จีรังนิมิตสกุล รองผู้อำนวยการ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์
147 นางพรทิพย์ ศรีจันทร์ รองผู้อำนวยโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายประชาสัมพันธ์
148 นางจารุวรรณ พยายาม ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
149 นายจักรกฤษ ทองมณี พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
150 นายประเสริฐ พลายด้วง พนักงานราชการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายประชาสัมพันธ์
151 นางสาววารุณี ตรุรักษ์ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
152 นางสาวเบญจพร สัมพันธมิตร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
153 นางพิมพรรณ จันทพันธ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
154 นายปารเมษฐ์ แก้วสมุทร ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
155 นางขวัญเนตร ลพพึ่งชู ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
156 นางสาวพรพรรณ อาดำ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
157 นางสาวลภัสรดา สินเธียร พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประชาสัมพันธ์
158 นางสุพรรณนา แก้วเพิ่มพูน ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
159 นายสนอง เสลาคุณ ผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
160 นายอภิรัฐ จันทรักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
161 นางสาวรุสนีย์ สมานคาน ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
162 นางสาวสุพรรษา ใหม่สวัสดิ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
163 นางสาวกิตติวรรณ กังแฮ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
164 นางสาวเพ็ญประภา หลานวงษ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
165 นางสาวนฤภัทร บุญเลิศ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
166 นางสาวดอกแก้ว มะโนมัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
167 นางสาวสุนทรี เมืองน้อย พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
168 นางสาวเนตรทราย แหละปานแก้ว พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
169 นางปราณี ช่วยทอง พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
170 นางสาวฝาตีห๊ะ หลังเกต พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
171 นางสาวเบญจพร สัมพันธมิตร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
172 นางสาวเนตรนภา ไพโรจน์ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
173 นางจารุวรรณ พยายาม ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
174 นางกนกกร ขวัญเพ็ชร์ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
175 นางสมบูรณ์ จันแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
176 นางฉันทนา ก้งจี่ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
177 นางสาวธีรนุช เมืองน้อย พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ และศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง
178 นายศักดิ์ชัย สุวรรณคช ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
179 นางสาวเพียงใจ หงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
180 นางสุรินญา แสงศรี รองผู้อำนวยการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
181 นายกรัสนัย คงทอง ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
182 นางจิรภา จันทร์สุขศรี ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
183 นางสาวทัศนวรรณ หวงจริง ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
184 นางสาวนิตยา พรมขาวทอง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
185 นางสาวเพ็ญนภา เทวรัตน์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
186 นางเกศรา ชุมพล ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
187 นางกมลลานนท์ ทรงแก้ว ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
188 นางปิยะนุช พัฒศรีเรือง ครู โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
189 นำงสาวภัทร์ณฤนท์ สุวรรณน้อย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
190 นางณิชาภา ปานวัง ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
191 นางสาวนิติยา ส้มเกตุ พนักงานราชการ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
192 นายธนากร แสงฉาย พนักงานราชการ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
193 นางปัทมมาราตี วัฒนศิลป์ พนักงานราชการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
194 นางดารณี รัตนกระจ่าง พนักงานราชการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
195 นางสาวสุพิกุล แพนุ่น พนักงานราชการ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
196 นายธนะรักษ์ อยู่ดี พนักงานราชการ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
197 นางสาวปริชาติ รัตนพงศ์ พนักงานราชการ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
198 นายประเสริฐ พลายด้วง พนักงานราชการ โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
199 นางพริ้มเพรา ธงไชย รองผู้อำนวยการ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
200 นางสุวรรณา นุกูลกิจ รองผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
201 นางพิมพรรณ จันทพันธ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
202 นางจิราภรณ์ ถำวาปี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
203 นางอัจฉรา คำแหง ครู โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดตรัง
204 นายวิสัน สุคะมะโน ผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
205 นางสมศรี รัตนา ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
206 นางสาวปาริษา ปานหวาน ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
207 นางวิญดา ชูภักดี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
208 นางสาวสุลีลา สาระพงศ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
209 นางสาวสุดาพร มุรานนท์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
210 นายพชรพล ปิตตะพันธ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
211 นางอาภรณ์ สุคะมะโน พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
212 นางณภาพัช ราโชกาญจน์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
213 นายปรีชา สุโพฮง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
214 นายทิวากร ทองอ่อน ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
215 นางสาวปิยวรรณ สร้อยวรากุล ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม
216 นายอภิรัฐ จันทรักษ์ ผู้อำนวยการ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
217 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
218 นายกมล สุวรรณเอกฉัตร ผู้อำนวยการ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
219 นายสุชาติ บรรจงการ ผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
220 นายจาตุรนต์ รัตนา รองผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสตูล ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
221 นายประสิทธิ์ สว่างล้ำเลิศศิริ พนักงานขับรถ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
222 นายศิวพงศ์ อินทรอักษร พนักงานขับรถ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
223 นายโกศล อินทรศวร พนักงานขับรถ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
224 นางสาวอังสนา มากมูล รองผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
225 นายภานุวัฒน์ อั้นทอง พนักงานขับรถ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
226 นายเอกพงษ์ เพ็งเล็ง พนักงานขับรถ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
227 นายธีรศักดิ์ รัตนบุรี พนักงานขับรถ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายยานพาหนะการจราจร
228 นายสุพล บุญธรรม ผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
229 นางสาวอังสนา มากมูล รองผู้อำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
230 นางสาวจิราภรณ์ สัญจรดี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
231 นางสาวสายใย อภิชัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
232 นางจิราภรณ์ ถำวาปี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
233 นางสาวเนาวรัตน์ จายุพันธ์ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
234 นางสาวจุฑามาศ แก้วลาย พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
235 นางสาววารุณี ตรุรักษ์ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
236 นายจักรกฤษ ทองมณี พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
237 นางสาวสุนีย์ ด้วงเรือง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
238 นางสมบูรณ์ จันแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์
239 นายปรณต คหะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
240 นายวิสัน สุคะมะโน ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
241 ว่าที่ ร.ต.ศิริพล รวมสุข ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
242 นายจักรกฤษ ทองมณี พนักงานราชการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
243 นางสาวสายจิต คลังข้อง พนักงานราชการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
244 นางสาวสุกัญญา จัตุรงค์ พนักงานราชการ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 20 จังหวัดชุมพร ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
245 นางสาวพิชชากร จัตุรงค์ ครูอัตราจ้างศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
246 นางสาววิมล สุยะราช พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสตูล ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
247 นายมณฑล คังฆะมโน พี่เลี้ยงเด็กพิการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
248 นายบันลือศักดิ์ ขวัญเพ็ชร์ พี่เลี้ยงเด็กพิการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
249 นางขวัญเนตร ลพพึ่งชู ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
250 นางสาวพรพรรณ อาดำ พนักงานราชการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์
251 นายสุชาติ บรรจงการ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
252 นายวรจักร งามแสง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
253 นายโสฬส เพ็งเหมือน ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
254 นางสกุลตา ณ พัทลุง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
255 นางมีนารัษฎ์ อ่องสิทธิ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
256 นายนัฐการ อุปมัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
257 นางสาวอ้อยทิพย์ ดารา ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนราธิวาส ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
258 นายเจษฎา หะยียามะ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
259 นางสาวณัฐณิชา ชุติมามาศ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
260 นางสาวสุวนันท์ คล้ายกลิ่น ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
261 นายอำพล จ่าพันธุ์ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
262 นางสาวอรทัย เกื้อสุด ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
263 นางอรพรรณ วรรณโร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับศูนย์การศึกษาพิเศษ
264 นางสาวอังสนา มากมูล รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
265 นางสมบูรณ์ จันแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
266 นางสาวมลทิรา เนียมชูชื่น พนักงานพิมพ์เบรลล์ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
267 นางสาวนงนาจ ศรีนคร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
268 นางวรรณวิรินทร์ หลักเพชร พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
269 นางสาวนันทรัตน์ รัตนะ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
270 นางสาวกนกวรรณ จันเพ็ชร พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
271 นางฉันทนา ก้งจี่ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
272 นางสาวพรพรรณ คำรณ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
273 นางสุนิศา ขวัญเมือง พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
274 นางสาวชไมพร แสงแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
275 นางสาวธีรนุช เมืองน้อย พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
276 นางสาวลภัสรดา สินเธียร พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
277 นางสาวเบญจพร สัมพันธมิตร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
278 นายเกษมสุข พสุนธราธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๒ จังหวัดยะลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)
279 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)
280 นางมนตรี รัตนมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)
281 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)
282 นางวนิดา สุรบรรณ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดภูเก็ต ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)
283 นางศิริวรรณ ถ้ำเสือ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)
284 นายวชิระ ขวัญเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์)
285 นางสุจิตรา เจือสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์)
286 นางสาวนิภา แก้วประคอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์)
287 นายปรัชวิญณ์ ไพโรจน์บวร ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดชุมพร ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม)
288 นายสัญญา ศรีสัยยาสน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสตูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม)
289 นายจาตุรนต์ รัตนา รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสตูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม)
290 นายสนอง เสลาคุณ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)
291 นางสาวสุขใจ ไชยมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)
292 นายสุมิตร นิธิศุภฤกษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)
293 นายอภิรัฐ จันทรักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)
294 นางสุรินญา แสงศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)
295 นางสุวรรณา นุกูลกิจ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)
296 นายไพโรจน์ ศรีนิล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)
297 นายปรัชญา มีพรหมดี ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๘ จังหวัดระนอง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)
298 นางสาวนงลักษณ์ กุลพิพัฒน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)
299 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มปฐมวัย)
300 นางจิตรา เรืองมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มปฐมวัย)
301 นางลีลาวดี ศรีเผือก รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มปฐมวัย)
302 นายนูซี มะเด็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๙ จังหวัดนราธิวาส ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ)
303 นายสุรัตน์ บุญฤทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ)
304 นางสุมาลี มเหสักขกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ)
305 นางสาวเพียงใจ หงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
306 นางวนิดา สุรบรรณ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดภูเก็ต ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
307 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
308 นายสุชาติ บรรจงการ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
309 นายอุทิตร น้อยใย ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
310 นายวิสัน สุคะมะโน ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
311 นายสุรัตน์ บุญฤทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
312 นางสาวนงลักษณ์ กุลพิพัฒน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
313 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
314 นางสุรินญา แสงศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกุล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
315 นางสุมาลี มเหสักขกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
316 นายกฤษฎา แก้วประดับ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
317 นายสุมิตร นิธิศุภฤกษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
318 นางสาวนิภา แก้วประคอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
319 นางพรทิพย์ ศรีจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
320 นางพริ้มเพรา ธงไชย รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
321 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
322 นางจิตรา เรืองมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
323 นายมงคล เกตุสุวรรณ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดชุมพร ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
324 นางสาวพิมพ์ผกา จาระวรรณ ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
325 นายจักรพงษ์ ชิณวงศ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
326 นายไพฑูรย์ ศรีเชย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
327 นางสาวอังสนา มากมูล รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
328 นางสาวนฤภัทร บุญเลิศ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
329 นางอรพรรณ วรรณโร ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
330 นางสาวเนตรทราย แหละปานแก้ว พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
331 นางจิรวรรณ จันทร์ดี ครู โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการและศูนย์การศึกษาพิเศษ
332 นางจารุวรรณ พยายาม ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
333 นางจิราภรณ์ ถำวาปี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
334 นางสมบูรณ์ จันแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
335 นางสาวมลทิรา เนียมชูชื่น พนักงานพิมพ์เบรลล์ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
336 นางวรรณวิรินทร์ หลักเพชร พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
337 นางสาวนันทรัตน์ รัตนะ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
338 นางสาวกนกวรรณ จันเพ็ชร พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
339 นางฉันทนา ก้งจี่ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
340 นางสาวพรพรรณ คำรณ พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
341 นางสุนิศา ขวัญเมือง พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
342 นางสาวชไมพร แสงแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
343 นางสาวธีรนุช เมืองน้อย พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
344 นางสาวลภัสรดา สินเธียร พี่เลี้ยงเด็กพิการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
345 นางสาวนงนาจ ศรีนคร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
346 นางสาวเบญจพร สัมพันธมิตร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน
347 นางสาวจิราภรณ์ สัญจรดี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
348 นางสาวสายใย อภิชัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
349 นางจิราภรณ์ ถำวาปี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
350 นางสาวสุพรรษา ใหม่สวัสดิ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
351 นางสาวรุสนีย์ สมานคาน ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
352 นางสาวเพ็ญประภา หลานวงษ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
353 นางสาวกิตติวรรณ กังแฮ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
354 นางสาวดอกแก้ว มะโนมัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
355 นางสาวเนาวรัตน์ จายุพันธ์ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
356 นางสาวจุฑามาศ แก้วลาย พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
357 นางสาววารุณี ตรุรักษ์ พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
358 นายจักรกฤษ ทองมณี พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
359 นางสาวฝาตีห๊ะ หลังเกต พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
360 นางอรพรรณ วรรณโร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
361 นางปราณี ช่วยทอง พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
362 นางสาวสุนทรี เมืองน้อย พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
363 นางกนกกร ขวัญเพ็ชร์ พนักงานธุรการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
364 นางสาวสุนีย์ ด้วงเรือง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว
365 นางประกาทิพย์ ผาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มศิลปหัตถกรรม)
366 นางสมศรี เมฆมูสิก รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มศิลปหัตถกรรม)
367 นายสุทัศน์ พานุรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มศิลปหัตถกรรม)
368 นายกฤษฎา แก้วประดับ รองผู้อำนวยการ โรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ
369 นายสมชัย ช่วยทอง ครูศูนย์การศึกษาพิเเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ
370 นายอัสสยุช รักษ์พงศ์ ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ
371 ว่าที่ ร.ต.ศรัณยู ทิพยโสธร ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ
372 นายมนตรี รัตนบุรี ครู โรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ
373 นางพริ้มเพรา ธงไชย รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มวิชาการ)
374 นางณัฎฐ์ศศิ วิเวกวินย์ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดภูเก็ต ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มวิชาการ)
375 นางสาวประทีป เล่งน้อย รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มวิชาการ)
376 นายมนูญ เสียมไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์นราธิวาส ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มเทคโนโลยี)
377 นายสุชาติ บรรจงการ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มเทคโนโลยี)
378 นายอำพล จ่าพันธุ์ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มเทคโนโลยี)
379 นางประกาทิพย์ ผาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
380 นายกฤษฎา แก้วประดับ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
381 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
382 ว่าที่ ร.ต.ศิริพล รวมสุข ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
383 ว่าที่ ร.ต.ศรัณยู ทิพยโสธร ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
384 นายอัสสยุช รักษ์พงศ์ ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
385 นายสัญชัย ทองสารไตร ครู โรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
386 นางสาวมะลิวัลย์ รัตนสมบูรณ์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
387 นายสุจินต์ ศิริมนูญ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
388 นางสาววนพรรณ เมืองจันทบุรี ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
389 นางสาวนัฐชนก ไตรระเบียบ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
390 นายมนตรี รัตนบุรี ครู โรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
391 นายสมชัย ช่วยทอง ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
392 นางวราภรณ์ จิตชาญวิชัย ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
393 นางสาวนฤภัทร บุญเลิศ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
394 นางกนกกร ขวัญเพ็ชร์ พนักงานธุรการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน สำหรับโรงเรียนเฉพาะความพิการ
395 นางมนตรี รัตนมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาล ณ สนามแข่งขัน
396 นางสาวพัชรี ทองเพชร ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาล ณ สนามแข่งขัน
397 นายเจษฎา เกื้อนุ้ย ครู โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาล ณ สนามแข่งขัน
398 นางสาวอัญญาดา มิตสุวรรณ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดภูเก็ต ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาล ณ สนามแข่งขัน
399 นางสาวเบญจพร สัมพันธมิตร พนักงานราชการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาล ณ สนามแข่งขัน
400 นางสาวเนตรนภา ไพโรจน์ ครู ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาล ณ สนามแข่งขัน

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ admin นายมนตรี รัตนบุรี โทร 081-8939684
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]