งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฎร์ธานี เขต 1
ณ วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ โรงเรียนมานิมานุเคราะห์ โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) สนามกีฬากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี
ระหว่าง วันที่ 30 กันยายน พ.ศ. 2561 ถึงวันที่ 2 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   30 ก.ย. 2561   1 ต.ค. 2561   2 ต.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 30 ก.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา ชั้น 3 ห้อง 6/10 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา ชั้น 3 ห้อง ป.6/9 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา ชั้น 3 ห้อง ป.6/8 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 2 ชั้น ชั้นเดียว ห้อง ป.1/4-ป.1/5 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 4 ชั้น ชั้นเดียว ห้อง ป.1/10-ป.1/11 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 3 ชั้น ชั้นเดียว ห้อง ป.1/7-ป.1/9 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 4 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ป.1/13,ป.2/1 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้นเดียว ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 30 ก.ย. 2561 09.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารอำนวยการ ชั้น ชั้นเดียว ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 30 ก.ย. 2561 09.00-11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารขุนประนุทฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอาคารขุนประนุทฯ 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารขุนประนุทฯ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอาคารขุนประนุทฯ 30 ก.ย. 2561 10.30-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ มานิดา ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 3 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา ชั้น 4 ห้อง ป.6/1-ป.6/2 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา ชั้น 4 ห้อง ป.6/4-ป.6/5 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา ชั้น 2 ห้อง ป.6/12-ป.6/13 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารมานิดา ชั้น 2 ห้อง ป.6/11 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารขุนประนุทฯ ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารขุนประนุทฯ ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคารขุนประนุทฯ ชั้น 3 ห้อง ป.4/3 30 ก.ย. 2561 09.00-10.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ชั้น 2 ห้อง รอบแรก ห้อง ป.5/6-ป.5/10 รอบสอง ห้อง ป.5/11-ป.5/13 30 ก.ย. 2561 09.00-15.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ห้อง ป.5/1-ป.5/5 30 ก.ย. 2561 09.00-15.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมานิตานุเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ป.2/2-ป.2/5 30 ก.ย. 2561 09.00-14.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 30 ก.ย. 2561
1 ต.ค. 2561
13.00 -16.30 และ 09.00 - 16.30
2 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารเฟื่องฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 30 ก.ย. 2561
1 ต.ค. 2561
13.00-16.30 และ 09.00-16.30
3 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เฟื่องฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารอเนกพิพัฒน์ ชั้น 1 ห้อง ห้องโถงชั้นล่าง 30 ก.ย. 2561 13.00-15.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารอเนกพิพัฒน์ ชั้น 1 ห้อง ห้องโถงชั้นล่าง 30 ก.ย. 2561 15.30-16.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารดิตถชาติ ชั้น 1 ห้อง ป.2/1, ป.2/2, ป.3/1, ป.3/2, ป.4/1 30 ก.ย. 2561 09.00-11.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารดิตถชาติ ชั้น 2 ห้อง 6/1, 6/2 30 ก.ย. 2561 09.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร3 ห้อง 312 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร3 ห้อง 313 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร3 ห้อง 312 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร3 ห้อง 331, 332 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร3 ห้อง 322, 323 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร3 ห้อง 333 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ธนาคารขยะ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ธนาคารขยะ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร 30 ก.ย. 2561 13.00-16.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร 30 ก.ย. 2561 13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร 30 ก.ย. 2561 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ ธนาคารขยะ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ โรงอาหาร 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
8 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
9 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
10 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
11 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
12 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
13 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
14 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
15 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
16 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00- 16.00
17 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
18 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารอเนกประสงค์เล็ก 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
19 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์เล็ก 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
20 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์เล็ก 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
21 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์เล็ก 30 ก.ย. 2561 09.00-16.00
22 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ใหญ่ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
23 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ใหญ่ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.00
24 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ใหญ่ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
25 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ใหญ่ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.00
26 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ใหญ่ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
27 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ใหญ่ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
28 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบางใหญ่ อาคารเอนกประสงค์ใหญ่ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.30-16.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.30-16.30
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าไทร(ดิตถานุเคราะห์) อาคารเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง ห้องประชุม (1204) 30 ก.ย. 2561 08.30-16.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง ห้องประชุม (1205) 30 ก.ย. 2561 08.30-16.30
3 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง ห้องประชุม (1206) 30 ก.ย. 2561 08.30-16.30
4 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง ห้องประชุม (1203) 30 ก.ย. 2561 08.30-16.30
5 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง ห้องประชุม (1202, 1207) 30 ก.ย. 2561 08.30-16.30
6 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง ห้องประชุม (1201) 30 ก.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง 1204 30 ก.ย. 2561 09.00 - 11.00
2 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ อาคารบริหาร ห้อง 1204 30 ก.ย. 2561 11.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ ห้อง COM1 COM2 30 ก.ย. 2561 13.00 - 15.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ ห้อง COM4 30 ก.ย. 2561 08.30 -13.30
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ ห้อง HW 30 ก.ย. 2561 08.30 -11.30
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ ห้อง COM1 COM2 COM3 30 ก.ย. 2561 08.30 -11.30
5 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ ห้อง 1207 30 ก.ย. 2561 09.30-11.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ เซนต์โยเซฟ ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00 15.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ เซนต์โยเซฟ ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00 15.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ เซนต์โยเซฟ ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ เซนต์โยเซฟ ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ เซนต์โยเซฟ ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีดอนบอสโกสุราษฎร์ เซนต์โยเซฟ ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ห้อง ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
13.00 - 16.30
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.30
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.30
4 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.30
5 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.30
6 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.30
7 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 13.00-16.30
8 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารวรมรรค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารวรมรรค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
10 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารวรมรรค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
11 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ชั้น 3 ห้อง 6 30 ก.ย. 2561 09.00-16.30
12 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ชั้น 3 ห้อง 6 30 ก.ย. 2561 09.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารกล้วยไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
10 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
11 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
12 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
13 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
14 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
15 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารลีลาวดี ลานเอนกประสงค์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารโรงอาหาร 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เต็นท์ 1-4 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เต็นท์ 1-4 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เต็นท์ 1-4 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เต็นท์ 1-4 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เต็นท์ 1-4 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
10 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
11 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง อาคารฟ้าอำไพ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
12 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เต็นท์ 1-4 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00
13 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง เต็นท์ 1-4 30 ก.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นางสาวสุจารี ชัยประดิษฐ์ โทร 0816915447
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]